Ruwan Daidaita Ruwa Mai Ɗauki na PR550 Series

Takaitaccen Bayani:

Wakunan Daidaita Ruwa na PR550 Series masu ɗaukuwa, kodayake kusan iri ɗaya ne a cikin ƙaramin girma da nauyi ga masu daidaita bulo na busassun bulo na yau da kullun, sun haɗa fa'idodin wanka mai zafi na ruwa - kamar daidaito mafi kyau, babban ƙarfin zafi, da juriya ta musamman ga tsangwama ga muhalli, tare da kyawawan halaye na sarrafa zafin jiki mai tsauri da tsauri. Samfuran PR552B/PR553B suna da tashoshin auna zafin jiki masu cikakken aiki da tashoshin auna kayan aiki na yau da kullun, suna tallafawa ayyukan daidaitawa masu gyarawa. Wannan yana ba da damar daidaita thermocouples, RTDs, maɓallan zafin jiki, da masu watsa zafin jiki na lantarki da fitarwa ba tare da na'urori na waje ba.

Sigogi na Fasaha na Janar

Samfurin Item

PR552B

PR552C

PR553B

PR553C

Girman Waje

420mm(L)×195mm(W)×380mm(H)

400mm(L) × 195mm(W) × 390mm(H)

Girman Wurin Aiki

φ60mm × 200mm

φ70mm × 250mm

Ƙarfin da aka ƙima

500W

1700W

Nauyi

Babu kaya: 13kg; Cikakken kaya: 14kg

Babu kaya: 10kg; Cikakken kaya: 12kg

Muhalli Mai Aiki

Yanayin zafin aiki: (0~50) °C, ba ya yin tururi

Allon Nuni

inci 5.0

inci 7.0

inci 5.0

inci 7.0

Allon taɓawa na masana'antu | ƙuduri: 800 × 480 pixels

Aikin Auna Wutar Lantarki

/

/

Firikwensin Tunani na Waje

/

/

Aikin Aiki

/

/

Ma'ajiyar USB

/

/

Tushen wutan lantarki

220VAC ± 10%, 50Hz

Yanayin Sadarwa

RS232 (WiFi na zaɓi)

Zagayen Daidaitawa

Shekara 1

Lura:● Yana nuna kasancewar wannan aikin


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Wankewar Ruwa Mai Ɗauki ta PR550: Faɗin zafin jiki -30°C zuwa 300°C, daidaiton sarrafa zafin jiki na 0.1°C. An ƙera shi don daidaita saurin na'urori masu auna filin masana'antu da kayan aikin dakin gwaje-gwaje. Sami mafita na fasaha yanzu.


  • Na baya:
  • Na gaba: