PR543 Ruwan wanka mai maki uku na gyaran ƙwayoyin halitta
Bidiyon samfurin
Bayani
Jerin PR543 yana amfani da maganin daskarewa ko barasa a matsayin hanyar aiki, kuma ana sarrafa shi ta hanyar tsarin sarrafa zafin jiki na PR2602. Yana da allon taɓawa mai haske da kyau. Kuma yana iya kammala aikin sanyaya, daskarewa, da adana zafi ta atomatik bisa ga tsarin da mai amfani ya tsara.
Haskakawa
Ci gaba da aiki da ƙwayoyin halittarka cikin aminci tsawon makonni a lokaci guda Yana kula da ƙwayoyin TPW har zuwa makonni shida.
1. Injin daskarewa na zaɓi don daskarewar ƙwayoyin halitta mai sauƙi
2. Da'irar yankewa mai zaman kanta tana kare ƙwayoyin halitta daga karyewa
3. Kula da ma'aunin ruwa guda uku na tsawon makonni a cikin PR543
Daidaita yanayin zafi na PR543 ko kula da ƙwayoyin Gallium don daidaita ma'aunin ku. Ana iya amfani da wannan yanayin zafi a matsayin wurin daidaita zafin jiki daga -10°C zuwa 100°C.
Siffofi
1. Mai sauƙin aiki
Tsarin daskarewa na ƙwayoyin ruwa masu girman uku yana buƙatar kayan aiki da yawa da aiki mai wahala. Wannan na'urar tana buƙatar girgiza maki uku na ƙwayoyin ruwa sau ɗaya kawai bisa ga umarnin allo don kammala aikin daskarewa. PR543 yana da aikin ƙwaƙwalwar kashe wuta, Idan kashe wuta ya faru yayin aikin kayan aiki, bayan kunnawa, ana iya zaɓar na'urar don ci gaba da aiki ko sake kunnawa.
2. Aikin lokaci
Ana iya saita lokacin aiki bisa ga buƙatun, wanda hakan zai iya rage yawan kuɗin aiki sosai.
3. Kariyar zafin jiki fiye da kima da kuma fiye da kima
Matakan kariya daban-daban don kare nau'ikan ƙwayoyin ruwa uku daga daskarewa mai tsayi ko ƙarancin zafin jiki.
4. Amfani sosai
Na'urar ba wai kawai za ta iya daskare ruwa mai maki uku ba, har ma za a iya amfani da ita azaman wurin sanyaya jiki gabaɗaya, kuma duk bayanan sun yi daidai da wurin sanyaya na kamfanin.
5. Aikin daidaita yanayin aiki
Idan ruwan da ke ƙarƙashin ruwa sau uku ya canza yayin kiyayewa na dogon lokaci, mai amfani zai daidaita zafin na'urar daskarewa da hannu bisa ga ainihin yanayin, don kiyaye ƙwayoyin ruwan da ke ƙarƙashin ruwa sau uku a cikin yanayin aiki mafi kyau.
Bayani dalla-dalla
| Matsakaicin zafin jiki | -10~100°C |
| Na'urar firikwensin zafin jiki | Ma'aunin zafi na Platinum PT100, |
| 0.02°C na daidaiton shekara-shekara | |
| Daidaiton yanayin zafi | 0.01°C/minti 10 |
| Daidaito a yanayin zafi | 0.01°C |
| Adadin ajiya | Guda 1 |
| ƙudurin sarrafa zafin jiki | 0.001°C |
| Matsakaici mai aiki | Maganin daskarewa ko barasa |
| Girma | 500mm*426mm*885mm |
| Nauyi | 59.8kg |
| Ƙarfi | 1.8kW |













