PR331 Gajeren Tanderu Mai Daidaita Zafin Zafi Mai Yankuna Da Yawa

Kalmomi Masu Mahimmanci:
l Daidaita thermocouples na gajere, siririn fim
l Ana dumama su a yankuna uku
l Matsayin filin zafin jiki iri ɗaya yana daidaitawa
Bayani Ⅰ
Ana amfani da tanda mai daidaita zafin jiki na PR331 na musamman don daidaita shiNa'urorin thermocouples masu sirara irin na gajere. Yana da aikin daidaita matsayin na'urorin thermocouples ɗinFilin zafin jiki iri ɗaya. Ana iya zaɓar matsayin filin zafin jiki iri ɗaya bisa gazuwa tsawon firikwensin da aka daidaita.
Amfani da fasahohin zamani kamar sarrafa haɗin kai na yankuna da yawa, dumama DC, aikiwargaza zafi, da sauransu, yana da kyau kwarai da gaskedaidaiton filin zafin jiki da zafin jikicanjin yanayin zafi wanda ya shafi cikakken kewayon zafin jiki, yana rage rashin tabbas sosai a cikintsarin ganowa na gajerun thermocouples.
Siffofi Ⅱ
1. Matsayin filin zafin jiki iri ɗaya yana daidaitawa
Amfani dadumama yankin zafi ukufasaha, yana da sauƙi don daidaita uniform ɗinMatsayin filin zafin jiki. Domin ya dace da ma'aunin zafi na tsawon daban-daban,shirin yana saita zaɓuɓɓukan gaba, tsakiya da na baya don dacewa da kayan aikinfilin zafin jiki a wurare uku daban-daban.
2. Daidaiton zafin jiki mai cikakken zangon ya fi 0.15 kyau℃/minti 10
An haɗa shi da sabon tsarin sarrafawa na Panran na PR2601, tare da 0.01% na wutar lantarkiDaidaiton ma'auni, kuma bisa ga buƙatun sarrafawa na tanderun daidaitawa,ya yi gyare-gyare masu mahimmanci a cikin saurin aunawa, hayaniyar karatu, dabarun sarrafawa, da sauransu,kuma yanayin zafinsa mai cikakken zango ya fi 0.15 kyau℃/minti 10.
3. Cikakken DC drive tare da watsa zafi mai aiki
Sassan wutar lantarki na ciki sunewanda cikakken DC ke tuƙawawanda ke guje wa tashin hankali da kumawasu haɗarin aminci mai ƙarfi da ke faruwa sakamakon zubewar zafi mai yawa daga tushen.A lokaci guda, mai sarrafawa zai daidaita ƙarar iska ta waje ta atomatikbangon rufin rufin bisa ga yanayin aiki na yanzu, don hakazafin jiki a cikin ramin tanderu zai iya kaiwa ga yanayin daidaito da wuri-wuri.
4. Akwai nau'ikan thermocouples daban-daban don sarrafa zafin jiki
Girma da siffar gajerun thermocouples sun bambanta sosai. Domin daidaitawa dadaban-daban na thermocouples da za a daidaita su da sassauƙa, soket ɗin thermocouple tare daAn tsara diyya ta tashar tunani mai haɗawa, wanda za'a iya haɗa shi da sauri zuwathermocouples masu sarrafa zafin jiki na lambobi daban-daban na fihirisa.
5. Ƙarfin aikin software da hardware
Allon taɓawa zai iya nuna sigogin aunawa da sarrafawa gabaɗaya, kuma yana iya aikiayyuka kamar canjin lokaci, saitin kwanciyar hankali na zafin jiki, da saitunan WIFI.
Ⅲ.Bayani
1. Samfurin da Bayanan da Aka Yi
| Aiki/Samfuri | PR331A | PR331B | Bayani | |
| PMatsayin filin zafin jiki iri ɗaya yana daidaitawa | ● | ○ | Zaɓin karkacewagtsakiyar eometric na ɗakin tanderun±50 mm | |
| Matsakaicin zafin jiki | 300℃~1200℃ | / | ||
| Girman ɗakin tanderun | φ40mm × 300mm | / | ||
| Daidaiton sarrafa zafin jiki | 0.5℃,yaushe≤500℃0.1%RD,yaushe>500℃ | Zafin jiki a tsakiyar filin zafin jiki | ||
| Daidaiton zafin jiki na axial na 60mm | ≤0.5℃ | ≤1.0℃ | Cibiyar lissafi ta ɗakin tanderun±30mm | |
| Axial na 60 mmyanayin zafi | ≤0.3℃/10mm | Cibiyar lissafi ta ɗakin tanderun±30mm | ||
| TheDaidaiton zafin jiki na radial | ≤0.2℃ | Cibiyar lissafi ta ɗakin tanderun | ||
| Daidaiton yanayin zafi | ≤0.15℃/minti 10 | / | ||
2. Bayani na Gabaɗaya
| Girma | 370 × 250 × 500mm(L*W*H) |
| Nauyi | 20kg |
| Ƙarfi | 1.5kW |
| Yanayin samar da wutar lantarki | 220VAC ± 10% |
| Yanayin aiki | -5~35℃,0~80%RH, ba ya yin tari |
| Yanayin ajiya | -20~70℃,0~80%RH, ba ya yin tari |











