Tsarin Rikodin Bayanai na Zafin Wutar Lantarki da Danshi na PR203/PR205
Bidiyon samfurin
Yana da daidaiton matakin 0.01%, ƙarami a girma kuma yana da sauƙin ɗauka. Ana iya haɗa har zuwa tashoshi 72 na TCs, RTDs na tashoshi 24, da na'urori masu auna danshi na tashoshi 15. Kayan aikin yana da ƙarfin haɗin gwiwar ɗan adam, wanda zai iya nuna ƙimar lantarki da ƙimar zafin jiki/danshi na kowane tasha a lokaci guda. Kayan aiki ne na ƙwararru don samun daidaiton zafin jiki da danshi. Tare da software na gwajin daidaiton zafin jiki na S1620, ana iya kammala gwajin da nazarin abubuwa kamar kuskuren sarrafa zafin jiki, daidaiton zafin jiki da danshi, daidaito da kwanciyar hankali ta atomatik.
Fasallolin Samfura
1. 0.1 daƙiƙa / saurin duba tashar
Ko za a iya kammala tattara bayanai ga kowace tasha a cikin ɗan gajeren lokaci mai yiwuwa shine babban ma'aunin fasaha na kayan aikin tabbatarwa. Da zarar lokacin da aka ɓata wajen siyan bayanai ya yi ƙaranci, to ƙaramin kuskuren aunawa da daidaiton zafin jiki na sararin samaniya ya haifar. A lokacin tsarin siyan bayanai na TC, na'urar za ta iya yin siyan bayanai a saurin 0.1 S/tashar a ƙarƙashin manufar tabbatar da daidaiton matakin 0.01%. A cikin yanayin siyan bayanai na RTD, ana iya yin siyan bayanai a saurin 0.5 S/tashar.
2. Wayoyi masu sassauƙa
Na'urar tana amfani da mahaɗin da aka saba amfani da shi don haɗa firikwensin TC/RTD. Tana amfani da filogi na jirgin sama don haɗawa da firikwensin don sauƙaƙe haɗin firikwensin da sauri a ƙarƙashin tabbacin amincin haɗi da ma'aunin aiki.
3. Diyya ta Haɗin Ma'aunin Ma'aunin Thermocouple na Ƙwararru
Na'urar tana da ƙirar diyya ta musamman ta mahaɗin ma'auni. Mai daidaita zafin jiki da aka yi da ƙarfen aluminum tare da firikwensin zafin jiki na dijital na ciki mai inganci zai iya samar da diyya tare da daidaito mafi kyau fiye da 0.2℃ zuwa tashar aunawa ta TC.
4. Daidaiton ma'aunin thermocouple ya cika buƙatun ƙayyadaddun bayanai na AMS2750E
Takaddun AMS2750E suna sanya manyan buƙatu kan daidaiton masu karɓar na'urorin. Ta hanyar ingantaccen tsarin auna wutar lantarki da kuma mahaɗin ma'auni, daidaiton ma'aunin TC na na'urar da bambancin da ke tsakanin tashoshi an inganta su sosai, wanda zai iya cika buƙatun buƙatun ƙayyadaddun AMS2750E gaba ɗaya.
5. Zaɓin hanyar kwan fitila busasshe da rigar ruwa don auna danshi
Masu watsa danshi da aka saba amfani da su suna da ƙuntatawa da yawa na amfani don ci gaba da aiki a cikin yanayin zafi mai yawa. Mai tara jerin PR203/PR205 zai iya auna danshi ta hanyar amfani da hanyar kwan fitila mai busasshe tare da tsari mai sauƙi, da kuma auna yanayin zafi mai yawa na dogon lokaci.
6. Aikin sadarwa mara waya
Ta hanyar hanyar sadarwa mara waya ta 2.4G, kwamfutar hannu ko kwamfutar tafi-da-gidanka, har zuwa na'urori goma za a iya haɗa su a lokaci guda. Ana iya amfani da kayan aikin saye da yawa a lokaci guda don gwada filin zafin jiki, wanda hakan ke inganta ingancin aiki yadda ya kamata. Bugu da ƙari, lokacin gwada na'urar da aka rufe kamar injin saka jarirai, ana iya sanya kayan aikin saye a cikin na'urar a ƙarƙashin gwaji, wanda ke sauƙaƙa tsarin wayoyi.
7. Tallafi ga Ajiyar Bayanai
Kayan aikin yana tallafawa aikin ajiyar faifai na USB. Yana iya adana bayanan da aka samo a cikin faifai na USB yayin aiki. Ana iya adana bayanan ajiya azaman tsarin CSV kuma ana iya shigo da su cikin software na musamman don nazarin bayanai da fitar da rahoto / takardar shaida. Bugu da ƙari, don magance matsalolin tsaro, marasa canzawa na bayanan da aka samo, jerin PR203 yana da manyan ƙwaƙwalwar walƙiya a ciki, lokacin aiki tare da faifai na USB, za a ninka bayanan don ƙara haɓaka tsaron bayanai.
8. Ƙarfin faɗaɗa tashar
Kayan aikin siyan jerin PR203/PR205 yana tallafawa aikin adana faifai na USB. Yana iya adana bayanan siyan a cikin faifai na USB yayin aiki. Ana iya adana bayanan ajiya azaman tsarin CSV kuma ana iya shigo da su cikin software na musamman don nazarin bayanai da fitar da rahoto / takardar shaida. Bugu da ƙari, don magance matsalolin tsaro, marasa canzawa na bayanan siyan, jerin PR203 yana da manyan ƙwaƙwalwar walƙiya a ciki, lokacin aiki tare da faifai na USB, za a ninka bayanan don ƙara haɓaka tsaron bayanai.
9. Tsarin rufewa, mai ƙanƙanta kuma mai ɗaukuwa
Jerin PR205 ya ɗauki tsarin rufewa kuma matakin kariyar tsaro ya kai IP64. Na'urar na iya aiki a cikin yanayi mai ƙura da wahala kamar bita na dogon lokaci. Nauyinta da girmanta sun fi ƙanƙanta fiye da na samfuran tebur na aji ɗaya.
10. Ƙididdiga da ayyukan nazarin bayanai
Ta hanyar amfani da MCU da RAM masu ci gaba, jerin PR203 yana da cikakken aikin ƙididdigar bayanai fiye da jerin PR205. Kowace tasha tana da lanƙwasa masu zaman kansu da nazarin ingancin bayanai, kuma tana iya samar da tushe mai inganci don nazarin wucewa ko faɗuwar tashar gwaji.
11. Ƙarfin hulɗar ɗan adam
Tsarin hulɗar ɗan adam wanda ya ƙunshi allon taɓawa da maɓallan injina ba wai kawai zai iya samar da ayyuka masu sauƙi ba, har ma ya cika buƙatun aminci a cikin ainihin aikin aiki. Jerin PR203/PR205 yana da hanyar sadarwa ta aiki tare da abun ciki mai wadata, kuma abubuwan da ake iya sarrafawa sun haɗa da: saitin tashoshi, saitin samu, saitin tsarin, zane mai lanƙwasa, daidaitawa, da sauransu, kuma ana iya kammala tattara bayanai da kansu ba tare da wani kayan aiki a filin gwaji ba.
Teburin zaɓin samfuri
| Abubuwa/samfuri | PR203AS | PR203AF | PR203AC | PR205AF | PR205AS | PR205DF | PR205DS |
| Sunan samfura | Mai rikodin bayanai na zafin jiki da danshi | Mai rikodin bayanai | |||||
| Adadin tashoshin thermocouple | 32 | 24 | |||||
| Adadin tashoshin juriya na zafi | 16 | 12 | |||||
| Adadin tashoshin zafi | 5 | 3 | |||||
| Sadarwa mara waya | RS232 | 2.4G mara waya | IOT | 2.4G mara waya | RS232 | 2.4G mara waya | RS232 |
| Tallafawa Manhajar PANRAN Smart Metrology | |||||||
| Rayuwar batirin | awanni 15 | awanni 12 | 10h | 17h | awanni 20 | 17h | awanni 20 |
| Yanayin mahaɗi | Mai haɗawa na musamman | toshewar jirgin sama | |||||
| Ƙarin adadin tashoshi da za a faɗaɗa | Tashoshin thermocouple guda 40/tashoshin RTD guda 8/tashoshin zafi guda 3 | ||||||
| Ci gaba da ƙwarewar nazarin bayanai | |||||||
| Ƙarfin nazarin bayanai na asali | |||||||
| Ajiye bayanai sau biyu | |||||||
| Duba bayanan tarihi | |||||||
| Aikin sarrafa ƙima na gyara | |||||||
| Girman allo | Allon launi na TFT mai inci 5.0 na masana'antu | Allon launi na TFT mai inci 3.5 na masana'antu | |||||
| Girma | 307mm*185mm*57mm | 300mm*165m*50mm | |||||
| Nauyi | 1.2kg (Babu caja) | ||||||
| Yanayin aiki | Zafin jiki: -5℃~45℃; Danshi: 0~80%, Ba ya haɗa da ruwa | ||||||
| Lokacin dumamawa | Minti 10 | ||||||
| Lokacin daidaitawa | Shekara 1 | ||||||
Ma'aunin Aiki
1. Ma'aunin fasahar lantarki
| Nisa | Kewayon aunawa | ƙuduri | Daidaito | Adadin tashoshi | Bayani |
| 70mV | -5mV~70 mV | 0.1uV | 0.01%RD+5uV | 32 | Ingancin shigarwa≥50MΩ |
| 400Ω | 0Ω~400Ω | 1mΩ | 0.01%RD+0.005%FS | 16 | Fitarwa 1mA wutar lantarki mai motsawa |
2. Na'urar firikwensin zafin jiki
| Nisa | Kewayon aunawa | Daidaito | ƙuduri | Saurin samfurin | Bayani |
| S | 100.0℃~1768.0℃ | 600℃,0.8℃ | 0.01℃ | 0.1s/Tashoshi | Ya dace da yanayin zafin ITS-90 na yau da kullun; |
| R | 1000℃,0.9℃ | Na'urar nau'in ta haɗa da kuskuren diyya na mahaɗin nuni | |||
| B | 250.0℃~1820.0℃ | 1300℃,0.8℃ | |||
| K | -100.0~1300.0℃ | ≤600℃,0.6℃ | |||
| N | -200.0~1300.0℃ | >600℃,0.1%RD | |||
| J | -100.0℃~900.0℃ | ||||
| E | -90.0℃~700.0℃ | ||||
| T | -150.0℃~400.0℃ | ||||
| Pt100 | -150.00℃~800.00℃ | 0℃,0.06℃ | 0.001℃ | 0.5s/Tashoshi | 1mA wutar lantarki mai motsawa |
| 300℃.0.09℃ | |||||
| 600℃,0.14℃ | |||||
| Danshi | 1.0%RH~99.0%RH | 0.1%RH | 0.01%RH | 1.0s/Tashoshi | Babu kuskuren watsa danshi mai ɗauke da shi |
3. Zaɓin kayan haɗi
| samfurin kayan haɗi | Bayanin aiki |
| PR2055 | Tsarin faɗaɗawa tare da ma'aunin thermocouple mai tashoshi 40 |
| PR2056 | Tsarin faɗaɗawa tare da juriyar platinum 8 da ayyukan auna zafi 3 |
| PR2057 | Tsarin faɗaɗawa tare da juriyar platinum 1 da ayyukan auna zafi 10 |
| PR1502 | Adaftar wutar lantarki ta waje mai ƙarancin hayaniya |
















