Akwatin Haɗin Waya Mai Wayo - Mai Hankali. Yana iya haɗa thermocouples da sauri, masu juriyar zafi, na'urori masu auna danshi ta hanyar haɗin kai na ciki don samar da saitin na'urorin auna zafin jiki da danshi. Akwatin haɗin yana haɗa na'urar firikwensin zafin jiki don biyan diyya ta ƙarshe da kuma ƙwaƙwalwar ajiya don adana sigogin firikwensin. Ana iya haɗa shi da sauri zuwa mai karɓar na'urar ta hanyar haɗawa da kunnawa, ta haka ne ake gane na'urori masu auna da kuma loda sigogi masu alaƙa ta atomatik.
Akwatin Haɗin Waya Mai Wayo - Amfani. Tashoshin na'urar tattarawa jerin PR201 suna da kyakkyawan daidaiton ma'aunin lantarki. Lokacin da za a iya ɗora ƙimar gyaran firikwensin ta atomatik, masu amfani ba sa buƙatar kula da daidaito tsakanin kowane firikwensin da tashar zahiri ta mai tattarawa. Suna buƙatar kawai su mai da hankali kan daidaito tsakanin lambar firikwensin da ainihin zane na tsari, wanda hakan ke sa dabarun wurin firikwensin ya fi sauƙi.
Akwatin Haɗin Kai Mai Wayo – Amintacce. An tsara bututun waya na musamman a ɓangarorin biyu na akwatin haɗin, kuma an tanada wurare masu mahimmanci don tsara kowane jagorar firikwensin a jere. Bututun waya yana ɗaukar tsarin S-shaped, wanda zai iya wargaza matsin lambar firikwensin yadda ya kamata kuma ya guji karyewar gubar da ƙarfin ja ke haifarwa.
Akwatin Haɗin Waya Mai Wayo - Dacewa. Akwatin haɗin yana dacewa da na'urori masu aunawa daban-daban, gami da nau'ikan thermocouples 11, Pt100 mai waya huɗu da danshi mai fitarwa na 0~1V ko wasu nau'ikan aunawa na watsawa. A lokaci guda, ana samar da saitin wutar lantarki na 3.3V da yawa tare da aikin kariya mai yawa a ciki don samar da wutar lantarki ga mai watsawa.
Sauya tashar yana amfani da tsarin relay na injiniya, wanda baya haifar da ƙarin kurakuran auna wutar lantarki saboda kwararar wutar lantarki, ta haka ne yake cimma daidaiton tashar. Wata fa'idar tsarin relay ita ce madaurin siginar na iya jure shigar wutar lantarki ta AC 250V ba zato ba tsammani kuma yana iya danne tasirin wutar lantarki mai ƙarfi a ƙarƙashin mawuyacin yanayi na aiki.
Bayanan samfurin suna da matuƙar inganci, kuma ana amfani da ƙwaƙwalwar FLASH mai ginawa a cikin masana'antu don adana bayanan asali na kowane aikin dubawa. Ana iya duba bayanan kuma a kwafi su, amma ba za a iya canza su ba. A lokacin aikin dubawa, ana iya adana bayanan a cikin faifan U na waje a lokaci guda, kuma ana inganta tsaro da amincin bayanan ta hanyar adana bayanai sau biyu.
Tsarin rufin da aka rufe yana ɗaukar harsashin ƙarfe na aluminum, kuma matakin kariyar tsaro ya kai IP64, wanda za'a iya amfani da shi na dogon lokaci a cikin mawuyacin yanayi kamar ƙura da girgiza.
Yana amfani da fakitin batirin lithium mai wayo wanda za a iya cirewa, wanda zai iya aiki akai-akai na fiye da awanni 12 idan aka cika caji. Tsarin sarrafa batirin da aka gina a ciki zai iya kimanta lokacin amfani da ya rage daidai bisa ga yawan wutar lantarki a ainihin lokacin, kuma yana iya samar da bayanan bincike ciki har da lambar zagayowar baturi, caji da yanayin fitarwa, da sauransu.
Intanet na Abubuwa Yana Aiki. Yana da na'urorin Bluetooth da WiFi da aka gina a ciki, kuma ana iya amfani da shi tare da PANRAN Smart.
Tsarin Ma'auniManhajar wayar hannu don aiwatar da sa ido na lokaci-lokaci, rikodi, fitarwa bayanai, ƙararrawa da sauran ayyukan na'urorin sadarwa; ana adana bayanan tarihi a cikin gajimare don sauƙin tambaya da sarrafa bayanai; manhajar tana da wadatattun kayan saiti na izini, kuma rukunin masu amfani za su iya sarrafa asusun naúrar da kansu, tallafawa damar shiga yanar gizo na masu amfani da yawa a lokaci guda da kuma daidaita matakan izinin mai amfani daban-daban.
Sigogi na Fasaha na Janar
| Samfuri | PR201AS | PR201AC | PR201BS | PR201BC |
| RS232 | ● | ● | ● | ● |
| Bluetooth | - | ● | - | ● |
| WIFI | - | ● | - | ● |
| Lambaof TC tashoshi | 30 | 20 |
| Lambaof RTDtashoshi | 30 | 20 |
| Lambaof tashoshin zafi | 90 | 60 |
| Nauyi | 1.7kg(ba tare da caja ba) | 1.5kg(ba tare da caja ba) |
| Girma | 310mm × 165mm × 50mm | 290mm × 165mm × 50mm |
| Aikitdaular | -5℃~45℃ |
| Aikihdanshi | (0~80)%RH, Na kan-daskarewa |
| Nau'in baturi | PR2038 7.4V 3000mAhSfakitin batirin lithium na Mart |
| Tsawon lokacin batirin | ≥14h | ≥12h | ≥14h | ≥12h |
| Lokacin Dumamawa | Yana aiki bayan mintuna 10 na ɗumi |
| Clokacin daidaitawa | 1shekara |
Sigogi na Fasaha na Lantarki
| Nisa | Kewayon aunawa | ƙuduri | Daidaito | Babban bambanci tsakanin tashoshi | Saye sfitsari |
| 70mV | -5mV~70mV | 0.1µV | 0.01%RD+7µV | 4µV | Babban gudu:0.2 s/tashar Matsakaicin gudu:0.5s/tashar Ƙarancin gudu:1.0s/tashar |
| 400Ω | 0Ω~400Ω | 1mΩ | 0.01%RD+20mΩ | 5mΩ | Babban gudu:0.5 s/tashar Matsakaicin gudu:1.0s/tashar Ƙarancin gudu:2.0 s/tashar |
| 1V | 0V~1V | 0.1mV | 0.5mV | 0.2mV | Babban gudu:0.2 s/tashar Matsakaicin gudu:0.5s/tashar Ƙarancin gudu:1.0 s/tashar |
| Lura na 1: Ana gwada sigogin da ke sama a cikin yanayi na 23±5℃, kuma ana auna matsakaicin bambanci tsakanin tashoshi a cikin yanayin dubawa. Lura na 2: Impedance na shigarwar kewayon da ke da alaƙa da ƙarfin lantarki shine ≥50MΩ, kuma ƙarfin fitarwa na ma'aunin juriya shine ≤1mA. |
Sigogi na Fasaha na Zafin Jiki
| Nisa | Kewayon aunawa | Daidaito | ƙuduri | Bayani |
| S | 0℃~1760.0℃ | @ 600℃,0.9℃ @ 1000℃,0.9℃ | 0.01℃ | Ya dace daITA-90 ma'aunin zafin jiki Ciki har da kuskuren diyya ta ƙarshen tunani |
| R |
| B | 300.0℃~1800.0℃ | @ 1300℃,1.0℃ |
| K | -100.0℃~1300.0℃ | ≤600℃,0.6℃ >600℃,0.1%RD |
| N | -200.0℃~1300.0℃ |
| J | -100.0℃~900.0℃ |
| E | -90.0℃~700.0℃ |
| T | -150.0℃~400.0℃ |
| Pt100 | -200.00℃~800.00℃ | @ 0℃,0.08℃ @ 300℃,0.11℃ @ 600℃,0.16℃ | 0.001℃ | Fitarwa 1mA wutar lantarki mai motsawa |
| Danshi | 1.00%RH~99.00%RH | 0.1%RH | 0.01%RH | Tmai raba kuɗi kuskure bai shiga ba |