Yi murnar nasarar gudanar da ayyukan horo na fasaha na aunawa kamar Base Metallic Thermocouple na Shandong Metrology Team

Daga ranar 7 zuwa 8 ga Yuni, 2018, JJF 1637-2017 An gudanar da ayyukan horar da fasahar ƙarfe ta tushe ta hanyar amfani da na'urar auna zafin jiki da sauran ayyukan horo na kimanta yanayin ƙasa wanda Kwamitin Ƙwararrun Ma'aunin Zafi na Ƙungiyar Gwajin Tsarin Ƙasa na Shandong ya ɗauki nauyin gudanarwa a birnin Tai'an, lardin Shangdong, kuma ƙwararrun injiniyoyi da wakilan kamfanoni daga birane 17 a Shandong sun taru don koyo da tattauna sabbin bayanai. An gayyaci kamfaninmu ya shiga cikin ayyukan horon.

Yin Zunyi, babban sakatare na Kwamitin Musamman na Auna Zafin Jiki na Ƙungiyar Gwajin Tsarin Yanayi na Shandong, ya gabatar da jawabin buɗe taron. Qi Haibin, darektan Cibiyar Tai'an, ya yi maraba da ɗaliban da aka horar kuma ya yi musu fatan alheri a gaba. Li Ying, malami daga Cibiyar Shandong, ya yi cikakken bayani game da sabuwar JJF 1637-2017 Tushe KarfeThermocouple Calibration Specification. A cikin taron, malami Liu Jiyi da Liang Xingzhong daga Cibiyar Shandong sun tattauna matsalolin da suka shafi kimantawa da bayyana rashin tabbas na auna zafin jiki da kuma amincewa da dakin gwaje-gwaje.






Lokacin Saƙo: Satumba-21-2022