Lokaci na Ɗaukakawa! Ina taya kamfaninmu murna da aka zaɓe shi a matsayin Kwamitin Kula da Takaddun Shaida da Takaddun Shaida na Zhongguancun, Ƙungiyar Haɗin Kan Ƙasa da Ƙasashen Duniya, na Mataimakin Shugaban Sashen na Farko!

Daga ranar 10-12 ga Oktoba, kamfaninmu ya shiga cikin "Aunawa a fannin Taron Bita na Zagaye na WTO / TBT da kuma Ƙungiyar Kula da Inshora da Takaddun Shaida ta Masana'antu da Fasaha ta Zhongguancun na taron farko na Kwamitin Musamman kan Haɗin Kan Ƙasashen Duniya" wanda Kwamitin Musamman na Ƙasashen Duniya na Ƙungiyar ya shirya, wanda aka gudanar a Tianjin.

naúra ta 1

A taron, kamfaninmu ya sami karramawa da aka zaɓe shi a matsayin mataimakin shugaban kwamitin haɗin gwiwa na ƙasa da ƙasa na ƙungiyar masana'antu da fasaha ta Zhongguancun. A lokaci guda, babban manajan kamfanin Zhang Jun ya sami karramawa da zama mataimakin shugaban kwamitin haɗin gwiwa na farko, babban manajan reshen matsin lamba Wang Bijun ya sami karramawa da kasancewa "tsarin WTO don haɓaka fa'idodin China wajen auna samfura da ƙa'idodi don tsarin samarwa na tasirin duniya na binciken dabarun".

naúra ta 2
naúra ta 3

Wakilai sama da 130 daga cibiyoyin fasaha na gida, hukumomin sa ido na ɓangare na uku da kamfanonin samar da kayayyaki sun halarci taron, wanda ya taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka daidaito da amincewa da ƙa'idodin ƙasashen duniya a fannin aunawa da kuma taimakawa kamfanonin samar da aunawa wajen shawo kan shingayen cinikayya na fasaha na duniya. A lokaci guda kuma, yana ba da muhimmiyar dama don haɓaka zurfafa haɗin gwiwa tsakanin filin aunawa da al'ummar aunawa ta duniya.

naúra ta 4

Taron farko na Kwamitin Musamman kan Haɗin Kan Ƙasashen Duniya na Ƙungiyar ya nuna haihuwar ƙungiyar zamantakewa ta farko a fannin binciken ƙasa wadda ta mayar da hankali kan haɗin gwiwar ƙasashen duniya. A wannan lokaci mai tarihi, muna alfahari da shiga cikin wannan muhimmin taron kuma muna fatan yin aiki tare da abokan hulɗarmu na ƙasashen duniya don haɓaka haɗin gwiwar ƙasashen duniya a fannin binciken ƙasa zuwa wani sabon mataki da kuma gina gada mai ƙarfi don cinikayya da musayar fasaha ta duniya.

naúra ta 5

Lokacin Saƙo: Oktoba-20-2023